கொரோனா வைரஸ் காரணமாக ஐபிஎல் போட்டிகளை நடத்த வேண்டாம்! மத்திய வெளியுறவுத்துறை அரிவுறுத்தல்!

கொரோனா வைரஸ் காரணமாக ஐபிஎல் போட்டிகளை நடத்த வேண்டாம் என அறிவுறுத்துகிறோம் என மத்திய வெளியுறவுத்துறை தெரிவித்துள்ளது!!

நாட்டில் கொரோனா வைரஸ் பரவிவரும் நிலையில், இந்தியன் பிரீமியர் லீக் (IPL) 2020-யை நடத்துவதற்கு எதிராக ஆலோசனை வழங்குவதாக வெளிவிவகார அமைச்சகம் வியாழக்கிழமை தெரிவித்துள்ளது. MEA செய்தித் தொடர்பாளர் ரவீஷ் குமார் வியாழக்கிழமை ஊடகங்களில் உரையாற்றினார், 2020 ஆம் ஆண்டில் IPL நடத்த விரும்புகிறீர்களா என்பதை IPL அமைப்பாளர்கள் தீர்மானிக்க வேண்டும். ஆனால், பணக்கார T-20 போட்டியுடன் முன்னேற வேண்டாம் என்பது அமைச்சின் ஆலோசனையாகும் என்றார்.

இருப்பினும், இறுதி முடிவை IPL அமைப்பாளர்களிடம் விட்டுவிடுவதாகவும் MEA கூறியது. “இதை முன்னெடுத்துச் செல்லலாமா வேண்டாமா என்பதை அமைப்பாளர்கள் தீர்மானிக்க வேண்டும் என்று நான் நினைக்கிறேன். இந்த நேரத்தில் அதைச் செய்யக்கூடாது என்பதே எங்கள் ஆலோசனை, ஆனால் அவர்கள் முன்னேற விரும்பினால் அது அவர்களின் முடிவு” என்று MEA செய்தித் தொடர்பாளர் ரவீஷ் குமார் கூறினார்.

“இப்போதைக்கு அத்தியாவசியமற்ற பயணம் தடைசெய்யப்பட்டுள்ளது. ஆனால் விளையாட்டு நிகழ்வுகள் குறித்து குறிப்பிட்ட விவரங்கள் எதுவும் இல்லை. இப்போதைக்கு, உறுதியான பதில் எதுவும் இல்லை. விஷயங்கள் எவ்வாறு வெளியேறுகின்றன என்பதைப் பார்ப்போம், பின்னர் ஆலோசனை கூறுவோம்” என்றார்.

மும்பை வான்கடே ஸ்டேடியத்தில் நடப்பு சாம்பியனான மும்பை இந்தியன்ஸ் சென்னை சூப்பர் கிங்ஸுடன் ஐபிஎல் 2020 மார்ச் 29 முதல் துவங்க உள்ளது. கொரோனா வைரஸ் வெடிப்பு இப்போது ஒரு “தொற்றுநோய்” என்று வகைப்படுத்தப்படலாம் என்று உலக சுகாதார அமைப்பு (WHO) புதன்கிழமை அறிவித்தது. கொரோனா வைரஸ் வழக்குகள் உலகம் முழுவதும் அதிகரித்து வருவதால் இந்த அறிவிப்பு வந்தது.

புதிய சீசனுக்கான IPL அணிகள் தயாரிப்புகளைத் தொடங்கியுள்ள நிலையில், இந்தியாவில் கொரோனா வைரஸ் வெடித்ததை அடுத்து நிச்சயமற்ற தன்மை நிலவுகிறது. புதன்கிழமை இரவு இந்திய அரசு விதிக்கும் அனைத்து சுற்றுலா விசாக்களுக்கும் புதிய தடை விதிக்கப்பட்டுள்ளதால் ஏப்ரல் 15 ஆம் தேதி வரை வெளிநாட்டு வீரர்கள் போட்டிகளில் பங்கேற்க முடியாது என்பது வியாழக்கிழமை உறுதி செய்யப்பட்டது.

Related posts

Leave a Comment